Menu link (field) (8.x-1.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (8 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Value
fil: Halaga

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Weight
fil: Timbang

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Menu settings
fil: Mga pagtatakda ng menu

en: Menu link title
fil: Pamagat ng kawing ng menu

en: Text format
fil: Format ng teksto
