Menu Link (field) Attributes (2.0.1) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Name
vi: Tên

en: Menu link
vi: Liên kết trên trình đơn

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Class
vi: Lớp

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: Menu name
vi: Tên menu liên kết
