Menu Link Revisions (1.0.0) - en to cy translation catalogue (28 entries)

en: Title
cy: Pennawd

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Author
cy: Awdur

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: Weight
cy: Pwysau

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Menu
cy: Dewislen

en: Unknown
cy: Anhysbys

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Expanded
cy: Wedi ehangu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Custom
cy: Addasu

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Publishing options
cy: Dewisiadau cyhoeddi

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Menu name
cy: Enw'r dewislen

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: Revision information
cy: Gwybodaeth diwygiad

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.

en: @type: reverted %title revision %revision.
cy: @type: %title wedi ei ddychwelyd at ddiwygiad %revision.
