Menu Link Revisions (1.0.0) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Author
fil: May akda

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Weight
fil: Timbang

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Created
fil: Inilikha

en: Expanded
fil: Pinalawak

en: Active
fil: Aktibo

en: Publishing options
fil: Mga opsyon sa paglalathala

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
