Menu Link Revisions (1.0.0) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Author
te: రచయిత

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Weight
te: భారం

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Menu
te: మెనూ

en: Unknown
te: తెలియని

en: Created
te: సృష్టితం

en: Publishing options
te: ప్రచురణ ఎంపికలు

en: Menu name
te: మెనూ పేరు

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం
