Menu Link Revisions (1.0.1) - en to ta translation catalogue (29 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Weight
ta: எடை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Expanded
ta: விரிவாக்கப்பட்டது

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Menu name
ta: வரைப்பட்டியின் பெயர்

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Revision information
ta: மறுபதிப்பு தகவல்கள்

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: @type: reverted %title revision %revision.
ta: @type:  %revision சீராய்விலிருந்து %title முன்நிலைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.
