Menu svg icons (8.x-1.0-rc5) - en to vi translation catalogue (13 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Description
vi: Mô tả

en: Administration
vi: Quản lý

en: Name
vi: Tên

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Source file
vi: Tập tin nguồn

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Arrow
vi: Mũi tên

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Icon placement
vi: Vị trí biểu tượng

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Icon set
vi: Tập biểu tượng
