Menu to Taxonomy (8.x-1.0-beta7) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்
