Menu UI Asynchronous Widget (1.0.2) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Weight
ta: எடை

en: Menu settings
ta: பட்டி அமைவுகள்

en: Menu link title
ta: பட்டி தொட்பு தலைப்பு

en: Parent link
ta: பெற்றோர் இணைப்பு

en: Provide a menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியைக் கொடுங்கள்

en: Edit menu link
ta: பட்டியல் சுட்டியை மாற்று
