Mercury Theme (0.9.7) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்து

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Button
ta: விசை

en: Color scheme
ta: நிறத் திட்டம்

en: New
ta: புதிய

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்
