Mercury Editor (2.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Edit
vi: Sửa

en: Save
vi: Lưu

en: Content Types
vi: Các kiểu Nội dung

en: Layout
vi: Bố cục

en: Main settings
vi: Các thiết lập chính

en: Content type
vi: Kiểu nội dung

en: Close
vi: Đóng

en: Property
vi: Thuộc tính

en: Toggle
vi: Bật/tắt

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Default theme
vi: Giao diện mặc định

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh
