Mercury Editor (3.0.0-alpha15) - en to ta translation catalogue (43 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Edit
ta: மாற்று

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Outline
ta: வரையறை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: View
ta: பார்

en: Region
ta: பகுதி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Add term
ta: சொல்லை இணை

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Heading
ta: தலைப்பு

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Button
ta: விசை

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Close
ta: மூடு

en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Undo
ta: மீளச்செய்க

en: Duplicate
ta: நகல்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Redo
ta: திரும்பச் செய்

en: Expand
ta: விரிவுபடுத்து

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: Bundles
ta: கட்டுக்கள்

en: Bundle
ta: பொதி
