Message (8.x-1.0-beta2) - en to fil translation catalogue (19 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Delete selected content
fil: Tanggalin ang mga napiling nilalaman
