Message (8.x-1.0-rc1) - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Author
ml: ലേഖകൻ

en: Description
ml: വിവരണം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Weight
ml: ഭാരം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Language code
ml: ഭാഷയുടെ കോഡ്

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »

en: UUID
ml: യു യു ഐ ഡി
