Message UI (8.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Edit
ta: மாற்று

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: View
ta: பார்

en: Create
ta: உருவாக்குக

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: @type: updated %title.
ta: @type:  %title புதுப்பிக்கப்பட்டது.

en: @type: added %title.
ta: @type: %title சேர்க்கப்பட்டது.

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்

en: @type %title has been created.
ta: @type %title உருவாக்கப்பட்டது.

en: @type %title has been updated.
ta: @type %title மாற்றியமைக்கப்பட்டது.

en: By @name on @date
ta: @name ஆல் @date அன்று

en: By @name
ta: @name ஆல்

en: Are you sure you want to delete this item? | Are you sure you want to delete these items?
ta[0]: இப்பொருளை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
ta[1]: இப்பொருட்களை அழிப்பதில் உறுதியாக உள்ளீர்களா?
