MessageBird (8.x-1.0-beta3) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Number
ta: எண்

en: Message
ta: செய்தி

en: Country
ta: நாடு

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Optional
ta: விருப்புரிமை

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: Send message
ta: செய்தி அனுப்புக

en: Tests
ta: சோதனைகள்
