Micon - Icomoon.io Icon packages for Drupal (2.1.0-beta9) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: - None -
vi: - Không -

en: Image
vi: Ảnh

en: Label
vi: Nhãn

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: ID
vi: Mã

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: Open link in new window
vi: Mở liên kết trong cửa sổ mới

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: Document
vi: Tài liệu

en: Packages
vi: Gói

en: Text only
vi: Chỉ trình bày bản văn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Icon only
vi: Chỉ trình bày icon

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: File to import not found.
vi: Không tìm thấy tập tin để nhập vào.

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết

en: Script
vi: Văn lệnh

en: Spreadsheet
vi: Bảng tính
