Micro site (8.x-1.0-alpha1) - en to cy translation catalogue (32 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Delete
cy: Dileu

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: Type
cy: Math

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Edit
cy: Golygu

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: View
cy: Gweld

en: Node type
cy: Math o nod

en: Menu
cy: Dewislen

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Open link in new window
cy: Agor dolen mewn ffenestr newydd

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Revisions
cy: Diwygiadau

en: Vocabulary
cy: Geirfa

en: Global settings
cy: Gosodiadau eang

en: Ascending
cy: Esgynnol

en: Descending
cy: Disgynnol

en: Sort by
cy: Dosbarthu drwy

en: Create new revision
cy: Creu adolygiad newydd

en: Revert
cy: Dychwelyd

en: Revisions for %title
cy: Diwygiadau i %title

en: Revision
cy: Diwygiad

en: Not published
cy: Heb ei gyhoeddi

en: Revision of %title from %date
cy: Diwygiad %title o %date.

en: Slogan
cy: Arwyddair

en: Not configured
cy: Heb ei ffurfweddu

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dychwelyd i'r diwygiad o %revision-date?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
cy: A ydych yn sicr eich bod eisiau dileu diwygiad o %revision-date?

en: No name
cy: Dim enw

en: Copy of the revision from %date.
cy: Copi o'r diwygiad o %date.
