Migrate Batch (1.0.0-beta2) - en to kn translation catalogue (7 entries)

en: Operations
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Group
kn: ಸಮೂಹ

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Unknown
kn: ಗೊತ್ತಿಲ್ಲದ

en: Importing
kn: ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Migration
kn: ರವಾನಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Idle
kn: ನಿಷ್ಕ್ರಿಯ
