Migrate Joomla content and users (8.x-5.0) - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Category
vi: Mục phân loại

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Page Title
vi: Tên trang

en: Page ID
vi: Mã số trang
