Migrate QA (8.x-1.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: List
vi: Danh sách

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Field
vi: Trường

en: Label
vi: Nhãn

en: Summary
vi: Tóm tắt

en: View
vi: Xem

en: Notes
vi: Ghi chú

en: ID
vi: Mã

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Media
vi: Phương tiện

en: Details
vi: Chi tiết

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: Approved
vi: Đã chấp thuận

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Flags
vi: Cờ

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
