Migrate SPIP (1.1.2) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: List
fil: Listahan

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Date
fil: Petsa

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Default
fil: Pamantayan

en: Updated
fil: Nabago

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Comment
fil: Puna

en: File ID
fil: ID ng talaksan

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
