Migrate SPIP (1.1.0) - en to vi translation catalogue (31 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Article
vi: Bài viết

en: Articles
vi: Bài viết

en: Comments
vi: Bình luận

en: Tags
vi: Thẻ

en: File
vi: Tập tin

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Default
vi: Mặc định

en: Access
vi: Truy cập

en: Section
vi: Phần

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: Files
vi: Các tập tin

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: File ID
vi: ID tập tin

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Users
vi: Người dùng

en: Document
vi: Tài liệu

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Editor
vi: Bộ soạn thảo

en: Extension
vi: Phần mở rộng

en: About
vi: Giới thiệu

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Abbreviation
vi: Viết tắt

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.
