Migrate Tools (6.1.3) - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Import
vi: Nhập vào

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: View
vi: Xem

en: Total
vi: Tổng

en: Error
vi: Lỗi

en: Ignored
vi: Đã bỏ qua

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Process
vi: Tiến trình

en: Operation
vi: Thao tác

en: Pending
vi: Đang treo

en: Stop
vi: Dừng

en: Messages
vi: Thông báo

en: Source
vi: Nguồn

en: Query
vi: Truy vấn

en: Source type
vi: Kiểu nguồn

en: Failed
vi: Thất bại

en: Description:
vi: Mô tả:

en: Execute
vi: Thực hiện

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Group:
vi: Nhóm:
