Migrate UI (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Actions
vi: Thao tác

en: Remove
vi: Xoá

en: Tags
vi: Thẻ

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Label
vi: Nhãn

en: Length
vi: Chiều dài

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Filter
vi: Lọc

en: Field name
vi: Tên trường

en: Start
vi: Khởi động

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Destination
vi: Nơi đến

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Process
vi: Tiến trình

en: Key
vi: Khóa

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Source
vi: Nguồn

en: Destination name
vi: Tên đích

en: Processing
vi: Đang xử lý

en: Default value
vi: Giá trị mặc định

en: Source field
vi: Trường nguồn

en: Index
vi: Chỉ mục

en: Migration
vi: Nâng cấp

en: Callback
vi: Gọi lui
