Migrate Wizard (3.0.6) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Database username
ta: தரவுதள பயனர்பெயர்

en: Database password
ta: தரவுதள கடவுசொல்

en: Database name
ta: தரவுதள பெயர்

en: Key
ta: சாவி

en: Database host
ta: தரவுத்தள வழங்குநர்

en: Database port
ta: தரவுதள துறை

en: Default translation
ta: இயல்புநிலை மொழிபெயர்ப்பு
