Mini Layouts (8.x-1.0-alpha3) - en to vi translation catalogue (14 entries)

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Remove
vi: Xoá

en: Edit
vi: Sửa

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Label
vi: Nhãn

en: Add
vi: Thêm

en: Layout
vi: Bố cục

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: Machine-readable name
vi: Tên có thể được máy nhận diện

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ
