Minify JS (8.x-2.2) - en to kn translation catalogue (5 entries)

en: Operations
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Search
kn: ಹುಡುಕು

en: Reset
kn: ಪುನಃ ಹೊಂದಿಸು

en: All files
kn: ಎಲ್ಲ ಕಡತಗಳು

en: Last Modified
kn: ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಮಾರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿದ್ದು
