Mini Kanban (1.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (52 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: Priority
ta: முன்னுரிமை

en: project
ta: திட்டம்

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: Default
ta: இயல்பான

en: High
ta: உயர்ந்த

en: Low
ta: தாழ்ந்த

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Page
ta: பக்கம்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Comment
ta: கருத்து

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Task
ta: செய்பணி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: comments
ta: கருத்துகள்

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: comment
ta: கருத்து

en: Delete comments
ta: பின்னூட்டங்களை நீக்க

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Tasks
ta: பணிகள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Critical
ta: சிக்கலான

en: The number of comments.
ta: கருத்துரைகள் எண்ணிக்கை.
