Mini Kanban (1.0.0-beta1) - en to te translation catalogue (40 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Author
te: రచయిత

en: Actions
te: చర్యలు

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Project
te: ప్రాజెక్టు

en: Edit
te: మార్చు

en: Search
te: వెతుకు

en: Weight
te: భారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: High
te: ఎక్కువ

en: Low
te: తక్కువ

en: View
te: చూడు

en: Mail
te: మెయిల్

en: User
te: వాడుకరి

en: Created
te: సృష్టితం

en: All
te: అన్నీ

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Page
te: పేజీ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Normal
te: సాధారణ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: comment
te: వ్యాఖ్య

en: Delete comments
te: వ్యాఖ్యలను తొలగించు

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: - Any -
te: - ఏదైనా -

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »
