Two Factor Authentication - TFA / Passwordless Login (5.0.6) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Next
ta: அடுத்து

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Action
ta: செயல்

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Reset
ta: மீளமை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Note:
ta: குறிப்பு:

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Configure
ta: முறைப்படுத்து

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது
