Two Factor Authentication - TFA / Passwordless Login (5.1.5) - en to te translation catalogue (25 entries)

en: Next
te: తరువాత

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Enable
te: చేతనించు

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Action
te: చర్య

en: Yes
te: అవును

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Back
te: వెనక్కి

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: Click here
te: ఇక్కడ నొక్కండి

en: Role
te: పాత్ర

en: Skip
te: వదిలివేయి

en: - Any -
te: - ఏదైనా -
