Two Factor Authentication - TFA / Passwordless Login (5.1.9) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்துக

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Disable
ta: செயலற்றதாக்குக

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Yes
ta: ஆம்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Update
ta: இற்றைப்படுத்துக

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Profile
ta: விபரக்கோவை
