Custom API (1.0.0) - en to gu translation catalogue (27 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Submit
gu: રજૂ કરો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Value
gu: મુલ્ય

en: Username
gu: ઉપભોક્તા

en: Actions
gu: ક્રિયાઓ

en: Confirm
gu: ખાતરી કરો

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Action
gu: ક્રિયા

en: Edit
gu: સંપાદિત કરો

en: None
gu: એકે નહિ

en: Test
gu: પરીક્ષણ

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Save
gu: સાચવો

en: Add
gu: ઉમેરો

en: View
gu: જુઓ

en: Email
gu: ઈ-મેઈલ

en: Separator
gu: વિભાજક

en: Method
gu: પદ્ધતિ

en: Other
gu: અન્ય

en: Ascending
gu: ચડતા

en: Descending
gu: ઉતરતા

en: Close
gu: બંધ

en: Operation
gu: કાર્યો

en: Condition
gu: શરત

en: Key
gu: ચાવી
