Custom API (1.0.0) - en to th translation catalogue (33 entries)

en: Delete
th: ลบ

en: Submit
th: ส่งข้อมูล

en: Value
th: ค่า

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Actions
th: แอคชั่น

en: Confirm
th: ยืนยัน

en: Cancel
th: ยกเลิก

en: Action
th: แอคชั่น

en: Edit
th: แก้ไข

en: None
th: ไม่มี

en: Test
th: นัดหมายเพื่อทดลองสินค้า

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: Save
th: บันทึก

en: Update
th: ปรับปรุง

en: Add
th: เพิ่ม

en: View
th: ดู

en: ID
th: ไอดี

en: Email
th: อีเมล

en: Separator
th: คั่น,แยก

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Other
th: อื่นๆ

en: Ascending
th: เรียงน้อยไปมาก

en: Descending
th: เรียงจากมากไปน้อย

en: Filters
th: ตัวกรอง

en: Phone Number
th: หมายเลขโทรศัพท์

en: Close
th: ปิด

en: Operation
th: การปฏิบัติการ

en: Condition
th: เงื่อนไข

en: Key
th: คีย์

en: Order By
th: เรียงลำดับตาม

en: Context
th: บริบท

en: - Select -
th: - เลือกรายการ -

en: Direction
th: คำอธิบาย
