Custom API (1.0.0) - en to vi translation catalogue (43 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Actions
vi: Thao tác

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Action
vi: Thao tác

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Save
vi: Lưu

en: Update
vi: Cập nhật

en: Add
vi: Thêm

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Example
vi: Ví dụ

en: Method
vi: Phương thức

en: Other
vi: Khác

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: Close
vi: Đóng

en: Operation
vi: Thao tác

en: Condition
vi: Điều kiện

en: Key
vi: Khóa

en: Features
vi: Tính năng

en: Authentication
vi: Xác thực

en: Context
vi: Ngữ cảnh

en: Column
vi: Cột

en: - Select -
vi: - Chọn -

en: Parameter
vi: Tham số

en: Direction
vi: Hướng

en: Ordering
vi: Đang đặt hàng

en: SQL Query
vi: Truy vấn SQL
