OAuth Client & OpenID Connect SSO - en to fil translation catalogue (18 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Username
fil: Bansag

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Add block
fil: Magdagdag nang tipak

en: Header
fil: Ulunan

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: IP Address
fil: Tirahang IP

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Block body
fil: Nilalaman ng tipak

en: Reports
fil: Mga ulat

en: Structure
fil: Pagkakayari
