Drupal OAuth & OpenID Connect Login - OAuth2 Client SSO Login (4.0.8) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Attribute
ta: பண்பு

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Confirm
ta: உறுதிசெய்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Action
ta: செயல்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Edit
ta: மாற்று

en: Test
ta: சோதனை

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Line
ta: வரி

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: - Select -
ta: - தேர்ந்தெடு -
