OAuth Client & OpenID Connect SSO - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Email Domain
te: ఈమెయిలు డొమైను

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Action
te: చర్య

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Test
te: పరీక్ష

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Label
te: లేబుల్

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Add
te: చేర్చు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: IP Address
te: ఐపీ చిరునామా
