SAML SSO - Service Provider (3.0.21) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Username
fil: Bansag

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Operation
fil: Pagpapatakbo

en: authenticated user
fil: napatunayang tagagamit

en: Or
fil: O

en: For example: %url
fil: Halimbawa: %url
