SAML IDP 2.0 Single Sign On (SSO) - SAML Identity Provider (3.0.16) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Attribute
vi: Thuộc tính

en: Value
vi: Giá trị

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Upload
vi: Tải lên

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Advanced Settings
vi: Thiết lập nâng cao

en: Phone
vi: Điện thoại

en: State
vi: Bang

en: Company
vi: Công ty

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Operation
vi: Thao tác

en: Common Name
vi: Tên chung

en: Query
vi: Truy vấn

en: Common
vi: Hay dùng

en: Save Configuration
vi: Lưu cấu hình

en: User Roles
vi: Vai trò người dùng

en: Mapping
vi: Ánh xạ

en: Attribute Name
vi: Tên thuộc tính

en: Or
vi: Hoặc

en: For example: %url
vi: Ví dụ: %url
