Mini site (3.0.3) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: File
ta: கோப்பு

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: File settings
ta: கோப்பின் அமைவுகள்

en: Allowed file extensions
ta: அனுமதிக்கப்பட்ட கோப்பு நீட்சி வகைகள்

en: Default value
ta: இயல்பான மதிப்பு

en: Maximum upload size
ta: அதிகளவு தரவேற்ற அளவு

en: About
ta: பற்றி

en: File directory
ta: கோப்பு அடைவுகள்

en: Upload destination
ta: தரவேற்ற சேருமிடம்

en: Reference method
ta: குறிப்பு முறை
