Mix (1.9.0) - en to te translation catalogue (14 entries)

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Description
te: వివరణ

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Edit
te: మార్చు

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Settings
te: అమరికలు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: About
te: గురించి

en: To change the current user password, enter the new password in both fields.
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం మార్చడానికి, పై రెండు పెట్టెలలోనూ కొత్త సంకేతపదం పూరించండి.

en: Current password
te: ప్రస్తుత సంకేతపదం
