Mix Modules Up (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: Status
ta: நிலை

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Name
ta: பெயர்

en: Selected
ta: தெரிவு செய்யப்பட்டது

en: Custom
ta: தனிப்பயன்
