Mobile Number Login OTP (1.0.1) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Item
ta: உருப்படி

en: Type
ta: வகை

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Weight
ta: எடை

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Login attempt failed for %user.
ta: %user பயனரது உள்நுழைவு முயற்சி தோல்வி.

en: About
ta: பற்றி

en: Login page
ta: உள்நுழைவு பக்கம்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை

en: Template content
ta: வார்ப்புரு உள்ளடக்கம்
