Mockup (2.0.0-beta5) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Default
fil: Pamantayan

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Page not found
fil: Hindi natagpuan ang pahina

en: Sidebar First
fil: Unang baras sa gilid

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Sidebar Second
fil: Pangalawang baras sa gilid
