Mockup (2.0.2-beta8) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Page not found
ta: பக்கம் கிடைக்கவில்லை

en: Header top
ta: மேல் தலைப்பு

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
