Modal Page (4.0.1) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Help
fil: Tulong

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Page
fil: Pahina

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.
