Modal Page (4.0.17) - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Language
ta: மொழி

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Help
ta: உதவி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: OK
ta: சரி

en: Display title
ta: காட்சி தலைப்பு

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி
