Modal Page (8.x-2.4) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Language
ta: மொழி

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Help
ta: உதவி

en: View
ta: பார்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Page
ta: பக்கம்

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: OK
ta: சரி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: About
ta: பற்றி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: @module administration pages
ta: @module மேலாண்மை பக்கங்கள்

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -
